Tâm sự Nam có Testosterone cao thì sao?

adminredpill

Administrator
Staff member
admin
Nam tes cao thì giọng ồm ồm hơn, tóc, lông và râu dày, cơ phần trên phát triển hình chữ V, mặt mũi trông có góc cạnh nên đẹp trai phong trần hơn. Đấy là vẻ bề ngoài.

Về thể chất thì có sex drive cực cao. Lúc nào trong người cũng bị thúc dục đòi hỏi chuyện ấy, nếu ko tìm dc mục tiêu mà làm việc thì dễ biến thành alpha fuckboy trong truyền thuyết. Cơ thể lúc nào cũng tràn trề năng lượng nên cần đến những vận động liên tục, không bao giờ nề hà công việc thể lực.

Về trí năng thì tes cao dẫn đến khả năng tập trung lớn, tư duy logic lý trí. Mấy đám ko tư duy dc logic mà toàn ngụy biện là não tàn rồi đó. Suy nghĩ dẫn đến hành động cũng trở nên quyết đoán hơn, dám ra quyết định nhanh gọn cho dù nhiều lúc có hơi chủ quan, thậm chí là ngu đần.

Về tinh thần thì tes cao ảnh hưởng đến tính kỉ luật. Kỷ luật càng cao càng dễ thành công về dài hạn. Tính nhất quán giữa lời nói và hành động cũng cao hơn, biết giữ lời hứa cho nên vòng tròn quan hệ xã hội chất lượng hơn.

Hiểu tại sao phụ nữ họ phải có giác quan thứ 6 để đánh hơi nam giới vó testosteron cao rồi chứ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Hoa Diện Nhân

Redpiller
Mình không biết Tes của mình có cao không ? Nhưng dấu hiệu thấy không đúng lắm.
Râu mình lia thia, có thể nói là rất ít, tóc mỏng và ít.
Nhưng cường độ làm tình cao, có thể 1 lần / ngày( nhưng giới hạn ở mức 2 lần / tuần ). 15-20p. Đa số các partner đều thõa mãn => nghiện.
1m73 - 80kg cơ bắp tốt chơi dc hết các môn thể thao ( chuyên về đá bóng bơi lội, chạy bộ ).
=> Nhưng ko hiểu do gen hay do tes thấp mình lại tóc ít, râu ít, rất buồn vì muốn để râu

ThanPhan

Kì cựu
Premium Member
Nhưng cường độ làm tình cao, có thể 1 lần / ngày( nhưng giới hạn ở mức 2 lần / tuần ). 15-20p. Đa số các partner đều thõa mãn => nghiện.
1m73 - 80kg cơ bắp tốt chơi dc hết các môn thể thao ( chuyên về đá bóng bơi lội, chạy bộ ).
=> Nhưng ko hiểu do gen hay do tes thấp mình lại tóc ít, râu ít, rất buồn vì muốn để râu

Cái này do gene là phần lớn rồi bạn! Cũng nên thử 1 số loại hỗ trợ mọc râu xem sao

nguyentuan23695

Thành viên
Premium Member
sao bác không đi đo test xem

ironman888

Người mới
Testosterone cao có hạn chế là khiến bản dễ nổi nóng, hung hăng. Không kiềm chế tốt dễ buông lời cay đắng, sỉ vả người khác, nặng hơn là động chân động tay.
Ngoài ra lúc nào cũng cảm thấy hừng hực, ham muốn. Không có chỗ để xả thì khá khó chịu, cần cố gắng để kiềm chế bản thân lại.

Bé ỉn

Redpiller
Nooooo, đàn ông ko phải ai để râu cũng hợp đâu. Trai Tây nó để râu đẹp vì da nó trắng, đường nét sắc sảo, khuôn mặt góc cạnh nên để râu nhìn rất nam tính và cuốn hút . Còn trai Việt nhiều ông mặt tròn, mắt hí, mũi tẹt, da ngăm, đã vậy nhiều ông còn bị mụn rỗ đầy mặt nữa, để râu vào nhìn rất bẩn, ko thấy đẹp tí nào mà chỉ thấy dơ dáy nóng nực thôi. Cái này tui nói thiệt đó đừng buồn, nhưng ông nào thấy mặt mình để râu hợp thì hãy để còn ko thì tốt nhất là đừng đú theo tụi Tây.

lythoi

Thành viên
Premium Member
Nooooo, đàn ông ko phải ai để râu cũng hợp đâu. Trai Tây nó để râu đẹp vì da nó trắng, đường nét sắc sảo, khuôn mặt góc cạnh nên để râu nhìn rất nam tính và cuốn hút . Còn trai Việt nhiều ông mặt tròn, mắt hí, mũi tẹt, da ngăm, đã vậy nhiều ông còn bị mụn rỗ đầy mặt nữa, để râu vào nhìn rất bẩn, ko thấy đẹp tí nào mà chỉ thấy dơ dáy nóng nực thôi. Cái này tui nói thiệt đó đừng buồn, nhưng ông nào thấy mặt mình để râu hợp thì hãy để còn ko thì tốt nhất là đừng đú theo tụi Tây.
Muốn có râu quai nón mà ko có nè

Bé ỉn

Redpiller
Muốn có râu quai nón mà ko có nè
Nếu thấy để hợp thì đi cấy đi bác. Đàn ông để râu quai nón nhìn đẹp mê luôn á. :love:
Mà sao mấy thằng Tây lông ngực với lông bụng nhiều mà sao trai Việt ko có nhỉ, hổng lẽ do tes tụi nó cao hơn trai Việt chăng ?? 🤭🤭

B o o

Thành viên
Premium Member
Râu quai nón rất là đẹp, bất cứ đàn ông nào có râu quai nón trông đều manly cả. Không chỉ riêng xứ Tây lông rậm, mà cả xứ ta cũng nên nuôi.
---ad D
Em nghĩ không phải khuôn mặt nào để râu cũng đẹp. Có người để nhìn như tràn cả hoocmon nam ra ngoài, có người để nhìn cứ bần sao ấy, quan trọng bản thân anh ấy phải xác định mình theo kiểu nào là đẹp.

Bé ỉn

Redpiller
Em nghĩ không phải khuôn mặt nào để râu cũng đẹp. Có người để nhìn như tràn cả hoocmon nam ra ngoài, có người để nhìn cứ bần sao ấy, quan trọng bản thân anh ấy phải xác định mình theo kiểu nào là đẹp.
Chuẩn luôn, mặt phải có nét và khí chất thì để mới hợp, mà cũng phải cắt tỉa và vệ sinh sạch sẽ thường xuyên nữa, da mặt cũng phải sáng láng nữa. Còn ko có những cái trên thì để râu nhìn gớm bm, bẩn thỉu dơ dáy như thằng cái bang vậy, thêm cái thời tiết nắng nóng ở VN nữa chớ, oimeoi. :eek::eek:
Để hợp thì hẵng để còn ko thì cứ mặt mày nhẵn nhụi, áo quần bảnh bao là đẹp nhất.

drbigkhoai

Người mới
bạn đang toàn tả mấy đứa tes thấp :)

Bên trên