Hỏi đáp Mùi hôi cơ thể

Exitgame

Kì cựu
Premium Member
Tập luyện ăn uống nhiều đạm nên cơ thể có mùi hôi. Nữ thì có viên uống hoa hồng, còn làm giới thì nên làm sao anh em góp ý với.(Mùi từ cơ thể , chứ không dùng dầu thơm nha)

rjo.phong99

Kì cựu
Premium Member
Dùng chai xịt khử mùi của Thái nè bạn . Mình chơi thể thao + dinh dưỡng nhiều đạm nên cơ thể cũng bị hôi .

rjo.phong99

Kì cựu
Premium Member
Mùi ko bị nồng nặc phản cảm với cũng ko bị bốc mùi hôi

Đính kèm

1.9 MB · Xem: 17

Exitgame

Kì cựu
Premium Member
Đành chấp nhận thôi. Không chịu đc mùi hoá chất xịt lên người mấy ae ạ :))

PewruSs

Nổi tiếng
Premium Member
Tập luyện ăn uống nhiều đạm nên cơ thể có mùi hôi. Nữ thì có viên uống hoa hồng, còn làm giới thì nên làm sao anh em góp ý với.(Mùi từ cơ thể , chứ không dùng dầu thơm nha)
Theo mình nhé, em mình cũng bị cái này, mình bảo nó trước khi tắm dùng chanh xát vào phần có mùi á, để đó tầm 10-15p, thấy thiếu thì xát thêm vào xong tắm, sau khoảng 2-3 ngày k có mùi nữa luôn ^^ mà nhớ là ngày nào cũng làm vậy nha bạn, k nhất thiết trước khi tắm, cứ lúc nào thấy mùi quá thì xát xong để tầm 10p rồi rửa đi là ok

Exitgame

Kì cựu
Premium Member
Cám ơn các bạn đã góp ý giúp mình. Mình k phải bị hôi từ cánh gà , mà do mùi mô hôi trên cơ thể nó hôi thôi.Dầu thơm hay xịt khử mùi xịt ra nghe mùi dễ hát xì sổ mũi , xịt lên da thì nó hay nổi dị ứng. Đến khổ , nhưng đành sống chung và ăn nhiều rau củ vậy.

Bên trên