Tâm sự Mấy ông xử lí sao khi người yêu mình là nữ quyền

change2000

Người mới
Nói thật là tụi em không hề có cơ hội với redpill bao giờ cả. Em biết trang này là tình cờ thôi ạ. Rồi kiểu bị cuốn hút mấy cái kiến thức trong này nên mới nuốt mượt redpill á.
đồng ý với admin là em chưa chia sẻ chủ đề này với bạn gái nào của em, thậm chí bạn thân, tại nói ra tụi nó không hiểu cũng không chịu hiểu...
bạn chia sẻ lên mới biết,2k,thí chủ sinh năm bao nhiêu

TrongNghiaHoang

Người mới
Nói thật là tụi em không hề có cơ hội với redpill bao giờ cả. Em biết trang này là tình cờ thôi ạ. Rồi kiểu bị cuốn hút mấy cái kiến thức trong này nên mới nuốt mượt redpill á.
đồng ý với admin là em chưa chia sẻ chủ đề này với bạn gái nào của em, thậm chí bạn thân, tại nói ra tụi nó không hiểu cũng không chịu hiểu...
làm sao chúng nó hiểu ra được, hay nói đúng hơn là không muốn hiểu đâu. Quy luật 80/20 thời đại nào chẳng có, quy luật của tạo hóa rồi. Nếu anh em tin tưởng vào quy luật này thì dần dần anh em chắc chắn sẽ biết ơn điều đó đấy!

Fuse

Thành viên
Premium Member
Trả lời hay quá bác. Nhưng mà anh em mình ai chả thích con một con vợ trẻ xinh đúng k đọc redpill hiểu hết rồi. Mấy ông ở đây chắc cũng toàn 9x trở xuống nên chọn vợ cũng kém mình tầm 1 2 tuổi thui. Tui thì mới 18 thì chọn con bé kém 2 tuổi là ok rồi. Có cái hay là con bé nó nấu ăn ngon vl vs giỏi việc nhà ông nào chả muốn con bé như thế đúng k lại còn trẻ đẹp nữa. Các ông xem mấy con 2k trở xuống mấy con được như hắn toàn ảnh lướt face đăng ảnh tìm fwb đủ thứ cả. Toàn dạng lang chạ :v. Với cả từ khi tôi bắt đầu đọc redpill ấy tôi cũng hãy chia sẻ cho nó biết và đa phần con gái k thích mấy cái sự thật này ấy và hắn bảo tôi gia trưởng :v. Tôi sẽ nghe theo lời khuyên của anh em và làm theo phù hợp tình hình.Các ông có thể nghĩ việc của tui hơi thừa thãi tí nhưng mà suy nghĩ của tôi là tốt cho cả 2 mà đúng không anh em. Tuổi các anh kiếm ny thì nó còn giống phụ nữ chứ tuổi tui thì toàn 2k trở xuống bị giới truyền thông các chị tẩy não cmn hết rùi xã hội tàn mẹ rùi huhu. Và tôi cũng chỉ giúp được 1 đứa con gái này chứ éo thể giúp tất cả được. Dù sao cũng cảm ơn tất cả mọi người đã góp ý 😝😋
Trong toán thống kê đúng ra là tuổi ông :2 +3 thì sẽ ra số tuổi lý tưởng để kết hôn vd 26 :2 = 13 + 3 = 16 vd thế

Bên trên